AONT 1501 GPON ONT (1GE) - SFU / HGU (2ND)

AONT 1501  GPON ONT (1GE) - SFU / HGU
Click image for Gallery
  • 400.000đ
+
-

TÓM TẮT TÍNH NĂNG

Tương thích tiêu chuẩn ITU-T G.984.1-5
Yếu tố hình thức nhỏ
Đầu nối quang SC / APC
Đệm gắn tường hoặc bàn trong nhà
Một bộ định tuyến 10/100/1000 Base-T Ethernet RJ-45
Cầu nối động, 784 địa chỉ MAC
Hỗ trợ VLAN mở rộng, 32 VLAN
Phân loại và lọc gói tin
IGMPv2 / v3 snooping / proxy, 256 nhóm
8 hàng đợi cho mỗi T-CONT
Số GEM Ports 32
Số TCONT / AllocID 16
Lập kế hoạch kiểm soát mức độ ưu tiên và tỷ lệ
Giảm tỷ lệ hạ lưu
2.000 byte MTU
Giám sát đường quang
Chết thở
Hỗ trợ NAT


Băng thông cao GPON

AONT-1501 có đầy đủ FSAN (ITU-T G.984) phù hợp với dòng chảy ngược dòng 1.244 Gb / s và 2.488 Gb / s, hệ thống cấp B + GPON. Ngoài ra, nó hỗ trợ hạ lưu AES (khóa 128-bit) và hạ lưu và ngược dòng FEC RS (255.239).

Các ứng dụng

AONT-1501 là một GPON nhỏ gọn được thiết kế và tối ưu hóa để cung cấp kết nối dữ liệu cực nhanh. AONT-1501 có một cổng 10/100/1000 BaseT có thể được sử dụng để cung cấp dịch vụ dữ liệu, thoại và video tốc độ cao. AONT-1501 hỗ trợ giao diện dữ liệu tốc độ dây hỗ trợ các tính năng nâng cao L2, L3 và VLAN để cung cấp tốc độ truy cập internet tốc độ cao và ưu tiên. Để kích hoạt tính năng truy cập VoIP, AONT-1501 hỗ trợ kết nối hộp IAD bên ngoài hoặc router gia đình với khả năng thoại thông qua giao diện Ethernet. AONT-1501 hỗ trợ IPTV được phân phối dưới dạng multicast dữ liệu hoặc unicast.

Chất lượng dịch vụ Ethernet

AONT-1501 có nhiều tính năng Ethernet QoS, bao gồm điều khiển luồng MAC, lập bản đồ DSCP đến bản đồ 802.1p, kiểm soát tắc nghẽn dòng ngược và lịch trình lưu lượng truy cập xuống cho nội dung nhạy cảm hoặc thời gian. Quản lý bộ đệm và hàng đợi thông minh và mạnh mẽ cho lưu lượng Ethernet, với các hàng đợi riêng lẻ ưu tiên, đảm bảo cung cấp dịch vụ lưu trú tầng dựa trên các tỷ lệ bit khác nhau và QoS có thể được hỗ trợ.

Bảo vệ

AONT-1501 đi kèm với các tính năng bảo mật mới nhất, bao gồm danh sách đen địa chỉ MAC và danh sách trắng, lựa chọn pass / block BPDU và giới hạn địa chỉ MAC.

Yếu tố hình thức nhỏ

Một gói có ý thức về không gian để lắp đặt trên tường hoặc trên bảng đơn giản.

Quản lý linh hoạt

AONT-1501 được quản lý từ một Alphion OLT qua kênh OMCI của GPON. AOLT lần lượt được quản lý bằng Hệ thống Quản lý Nội dung của Alphion (AEMS) cung cấp cấu hình, cung cấp dựa trên cấu hình, quản lý sự kiện và lỗi và giám sát hiệu suất cho AONT hoặc với EMS bên thứ ba sử dụng SNMP hoặc NMS kế thừa.

  Zalo 0792-398-996

  Liên hệ ngay 0792-398-996 hoặc 0974.310386 để được tư vấn và đặt hàng nhanh chóng nhất

 ✔Địa chỉ : 26 Nguyễn Văn Huyên, Tân Thành, Tân Phú, HCM

Thông số kỹ thuật

GIAO DIỆN QUANG HỌC

  • Tiêu chuẩnHoàn toàn tuân thủ ITU-T G.984
  • Ngân sách Liên kết28 dB (Lớp B +)
  • Bước sóng Bước lên: 1310 nm | Xuôi dòng: 1490 nm
  • Tỷ lệ đường lên trên: 1.244 Gb / s | Xuôi hạ lưu: 2,488 Gb / s
  • Công suất ra từ0,5 đến 5,0 dBm
  • Độ nhạy và quá tải-28 dBm, -8 dBm
  • Đầu nốiSC / APC
  • OLS tham sốnhiệt độ, điện áp, thiên vị hiện tại, tx điện, điện rx
  • Báo động điện quang học"công suất rx thấp, công suất cao rx, SF, SD"
  • Rogue ONTbộ thu phát ngắt tự động tắt máy

LỚP GPON GPON

  • FECRS (255.239) ở cả Hoa Kỳ và DS
  • Mã hóa AESDS với khóa 128-bit
  • Đăng ký phương phápđăng ký dựa trên kích hoạt, xác thực mật khẩu và SN
  • Chế độDBA0 và 1
  • Số GEM Ports32
  • Số TCONT / AllocID16
  • Chết thở hổn hểnđược hỗ trợ

GIAO DIỆN DỮ LIỆU

  • DạngEthernet 10/100/1000 Base-T RJ-45
  • Đánh giá & Tự độngghép đôi
  • MDI / MDIXTự động cảm nhận
  • Kiểm soát lưu lượng MAC Kiểm soáthoạt động RX pause trong chế độ full và half duplex
  • Cổngđiều khiển từ xabật, tắt

CÁC TÍNH NĂNG CỦA LỚP 2

  • Kết nối động802.1D, 784 địa chỉ MAC, hẹn giờ lão hóa, giới hạn MAC cổng UNI, bộ lọc MAC
  • MTU2.000 byte
  • Phân loạithượng nguồn: mỗi cảng UNI, | EtherType, 802.1Q, 802.1P Xuôi dòng: mỗi cổng GEM
  • Lọc gói tin Chuyểnhoặc chặn BPDU
  • VLAN hỗ trợ32 VLAN, thẻ untag, thẻ đơn, thẻ đôi ở cả US và DS
  • Multicast256 nhóm, snooping IGMPv2 / v3, mã hóa kênh nhanh
  • QoSSP, 8 hàng đợi cho mỗi T-CONT; WRR, 8 mét mỗi T-CONT; SP + WRR
  • Tỉ lệ giới hạnphát sóng thượng nguồn, không rõ multicast và DLF Tỉ lệ hạ lưu
  • Spanning câySTP
  • CổngLoopbackGEM và cổng UNI

SỰ QUẢN LÝ

  • Chuẩn OMCIFull G.984.4, giới hạn G.988
  • Xác thực CLIcục bộ hoặc Telnet để hiển thị cấu hình, cảnh báo và kiểm tra trạng thái hoạt động chẩn đoán và nhật ký
  • Phục hồi mặc định của nhà máy | Sao lưu và khôi phục hình ảnh phần mềm đôi

MÔI TRƯỜNG

  • Nhiệt độ hoạt động-5ºC đến 45ºC
  • Nhiệt độbảo quản -20ºC đến 60ºC
  • Độ ẩm tương đối5% đến 95% (không ngưng tụ)
  • Độ ẩm lưu trữ5% đến 95% (không ngưng tụ)

VẬT LÝ

  • H x W x D34.5mmx128.2mm x 90.3mm
  • Trọng lượng<0.2 Kg (không bao gồm bộ đổi nguồn)
  • Lắp đặtTường và Bàn
  • Đèn LEDPower, GPON, LOS, LAN


Sản phẩm tương tự



Giao hàng miễn phí

Với đơn hàng từ 5.000.000 vnđ

Giảm giá

Khi mua hàng số lượng lớn ( > 10 )

Đổi trả

Trong vòng 1 tuần