Adaptor 12V-2.5A Mass Power Model NBS30D12025OVU đẹp (qua sử dụng)
- Hãng sản xuất: Chưa biết
- Mã sản phẩm: NBS30D12025OVU
- Thời gian bảo hành: 1 tháng
- Tình trạng: Còn hàng
- Số lượt xem: 1197
- Hướng dẫn mua hàng
- 40.000đ
Adaptor 12V-2.5A Mass Power model NBS30D12025OVU , nguyên zin, hoạt động tốt
- Input: 100-240V 50/60Hz, 0.8A
- Output: 12.0V == 2.5A
- Dây nguồn ra dài 1.5m
- Giắc cắm chuẩn 5.5mm ngoài và 2.1mm trong dùng cho camera, đầu ghi, modem wifi và nhiều thiết bị khác sử dụng nguồn 12V yêu cầu dòng điện từ 2.5A trở xuống.