Adaptor Ktec 12V-4A Chính Hãng Fullbox Mới 100% Model KSAS0501200400HU
Nhấp vô ảnh để xem thư viện ảnh
  • Hãng sản xuất: Dintek
  • Mã sản phẩm: KSAS0501200400HU
  • Thời gian bảo hành: 1 tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Số lượt xem: 1099
  • Hướng dẫn mua hàng
  • 70.000đ
Bán Adaptor Ktec 12V-4A chính hãng fullbox mới 100% như hình, chuyên dùng cho camera, đầu ghi, router, modem wifi và rất nhiều thiết bị khác sử dụng nguồn 12V yêu cầu dòng điện từ 4A trở xuống.
Thông tin sản phẩm:
- Ktec model KSAS0501200400HU
- Input: 100-240V 50/60Hz 1.2A
- Output: 12v===4A
- Đầu nguồn 5.5mm ngoài và 2.1mm trong